jefa silicon aluminum zafi Exchanger ga iyali dumama makera / ruwa hita (JY type)

Takaitaccen Bayani:

Ƙayyadaddun samfur: 28KW,36KW,46KW;

Tsarin tsari mai mahimmanci da abin dogara, babban iko, nauyi mai haske, musamman don dumama gas na cikin gida;

Ruwan ruwa na ciki yana da babban tashar , ruwan ruwa yana da yawa fiye da santsi, wanda ya dace da musayar zafi gaba É—aya;

Akwai tashar tsaftacewa da aka sanya a gefe, wanda zai iya tsaftace ƙura cikin sauƙi kuma ya hana toshewa;

Haɗaɗɗen simintin siliki aluminium magnesium gami kayan abu, kayan yana da juriya mai ƙarfi;

Ƙirar ƙira mai girma tare da samar da kayayyaki masu girma, farashin yana da gasa a duniya.



Raba
Cikakkun bayanai
Tags

Cikakken Bayani


Babban sigogi na fasaha na LD irin katange simintin silicon Aluminum Magnesium Alloy zafi musayar

Bayanan Fasaha/Model

naúrar

GARC-AL 28

GARC-AL 36

GARC-AL 46

Matsakaicin Matsakaicin Shigar Zafin

KW

28

36

46

Matsakaicin zafin ruwa mai fita

℃

80

80

80

Min/Max tsarin ruwa matsa lamba

Bar

0.2/3

0.2/3

0.2/3

karfin samar da ruwan zafi

M3/h

1.2

1.6

2.0

matsakaicin kwararar ruwa

M3/h

2.4

3.2

4.0

zazzabi-gas zafin jiki

℃

<80

<80

<80

zazzabi-gas zafin jiki

℃

<45

<45

<45

Matsakaicin Matsuguni na Condensate

L/h

2.4

3.1

3.9

Condensate ruwa PH darajar

-

4.8

4.8

4.8

Flue interface diamita

Diamita na haÉ—in bututun hayaki

mm

70

70

70

Samar da ruwa da girman koma baya

-

DN25

DN25

DN32

Mai musayar zafi GabaÉ—aya girman

L

mm

170

176

193

W

mm

428

428

442

H

mm

202

266

337

Haɓaka da Samfuran Samfura


Katange Silicon Magnesium Aluminum Alloy Heat Exchanger

Siminti na musamman na siliki aluminium mai musanya mai zafi don sarrafa ƙarancin iskar gas mai ƙarancin iskar gas ana jefa shi daga silicon aluminum magnesium gami, tare da ingantaccen canjin zafi, juriya na lalata, karko da taurin gaske. Ya dace da babban mai musayar zafi na tukunyar gas mai sarrafa iskar gas tare da ƙimar zafi ƙasa da 2100 kW.

Samfurin yana ɗaukar tsarin simintin ƙarancin matsi, kuma ƙimar ƙirar samfur ɗin ya fi na samfura iri ɗaya a gida da waje. An saita buɗaɗɗen tsaftacewa mai cirewa a gefe. Bugu da ƙari, yankin musayar zafi mai hayaƙin hayaƙin gas yana ɗaukar kayan shafa na kamfani, wanda zai iya hana ash da iskar carbon yadda ya kamata.

图片1

28Kw~46Kw Mai Canjin Zafi

图片2

60Kw~120Kw Mai Canjin Zafi

图片3

150Kw~350Kw Mai Canjin Zafi

图片4

500Kw~700Kw Mai Canjin Zafi

cvdscv

1100Kw~1400Kw Mai Canjin Zafi

dsad

2100Kw Mai Canjin zafi

 

Binciken ƙwararru, ƙwararrun masana'antu, neman ƙwaƙƙwaran ƙwarewa" shine falsafar kasuwancin mu.

The m R & D tawagar Blue-Flame Hi-Tech iya samar da masu amfani da keɓaɓɓen mafita, mu factory tawagar musamman tsara duniya-aji iska tushen, ruwa tushen, ƙasa tushen da najasa tushen gas engine zafi famfo naúrar kayayyakin, sabõda haka, masu amfani iya samun wani m makamashi ceto gwaninta. Blue-Flame Hi-Tech ta kuduri aniyar zama "babban mai samar da iskar gas a duniya, dumama da tsarin ruwan zafi na gida/gida".

Tarihin Ci Gaba


csc
 

Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.


Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
Rukunin samfuran
  • LD Type Heat Exchanger made from cast silicon aluminum  for heating furnace/water heater

    Takaitaccen Bayani:

    Ƙayyadaddun samfur: 80KW,99KW,120KW;

    Don ƙananan ƙwanƙwasa tukunyar jirgi / dumama da dumama dumama dumama dumama;

    Ƙididdigar ƙira da abin dogara , nauyi mai nauyi;

    3waterways daidaitaccen zane, ƙaramin juriya na ruwa;

    Juya kwararar iskar hayaki da ruwa don haɓaka musayar zafi;

    Simintin gyare-gyare na Monoblock, gyare-gyaren lokaci É—aya, tsawon rai


  • fully premixed cast silicon aluminum heat exchanger for commercial boiler(L type)

    Takaitaccen Bayani:

    • Ƙayyadaddun samfur: 500KW, 700KW, 1100KW, 1400KW, 2100KW;
    • Yankin sararin samaniya na É—akin konewa ya fi 50% girma fiye da sauran samfurori masu kama da juna, zafin jiki na ciki na É—akin konewa yana da Æ™asa, kuma rarraba ya fi daidaituwa;
    • Tashar ruwa da ke kewaye da É—akin konewa tana É—aukar Æ™irar jujjuyawar, wanda ta tsari ta nisanta yanayin bushewar bushewa yayin amfani da musayar;
    • Ruwan ruwa na jikin mai canza zafi yana da 22% girma fiye da sauran samfurori masu kama da juna, kuma yanki na yanki na tashar ruwa yana karuwa sosai;
    • An inganta chamfering na tashar ruwa ta hanyar kwamfyutar kwamfuta, yana haifar da Æ™ananan juriya na ruwa da rage yiwuwar limescale;
    • Ƙararren Æ™ira na tsagi mai karkatarwa a cikin tashar ruwa yana Æ™ara yawan yanki na zafin jiki, yana haÉ“aka tasirin tashin hankali, kuma yana Æ™arfafa canjin zafi na ciki.
  • fully premixed cast silicon aluminum heat exchanger for commercial boiler(M type)

    Takaitaccen Bayani:

    • Ƙayyadaddun samfur: 150KW, 200KW, 240KW, 300KW, 350KW;
    • Karamin tsari, babban yawa, da Æ™arfi mai girma;
    • Rarrabe tashar ruwa mai iya cirewa;
    • Thermal conductive fin ginshiÆ™i Æ™ira, mai Æ™arfi zafi musayar iya aiki;
    • Tsarin tashar ruwa na musamman tare da Æ™ananan juriya;
    • Cast daga silicon aluminum magnesium gami, High zafi musayar yadda ya dace, karfi lalata juriya, tattali da kuma m.
  • cast silicon aluminum heat exchanger for household heating furnace/water heater(JY type)

    Takaitaccen Bayani:

    Ƙayyadaddun samfur: 28KW,36KW,46KW;

    Tsarin tsari mai mahimmanci da abin dogara, babban iko, nauyi mai haske, musamman don dumama gas na cikin gida;

    Ruwan ruwa na ciki yana da babban tashar , ruwan ruwa yana da yawa fiye da santsi, wanda ya dace da musayar zafi gaba É—aya;

    Akwai tashar tsaftacewa da aka sanya a gefe, wanda zai iya tsaftace ƙura cikin sauƙi kuma ya hana toshewa;

    Haɗaɗɗen simintin siliki aluminium magnesium gami kayan abu, kayan yana da juriya mai ƙarfi;

    Ƙirar ƙira mai girma tare da samar da kayayyaki masu girma, farashin yana da gasa a duniya.


  • Cast Aluminum-Silicon Alloy Radiator/ Exchanger for Natural Gas Fired Boiler

    Takaitaccen Bayani:


    • Sunan samfur: Radiator; Mai Canjin Zafi
    • Abu: Silicon Aluminum
    • Fasahar Yin Casting: ƘarÆ™ashin Ƙarfafa Yashi
    • Narkewa:Matsakaici Yawanci Tanderu
    • OEM/ODM yana samuwa bisa ga samfurin ko zane mai girma
  • Hydraulic Coupler, Pump Wheel, Gland, End Cap, Aluminum Casting Service, Made in china

    Takaitaccen Bayani:

    • Sunan samfur: Na'ura mai aiki da karfin ruwa Coupler, Pump Wheel, Gland, Karshen Cap
    • Abu: Aluminum Cast, Silicon-Aluminum Allloy
    • Tsarin Cast / Fasaha: ƘarÆ™ashin ƘarÆ™ashin ƘarÆ™ashin Ƙarfafawa

     

     

Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.