kayan aikin simintin gyare-gyare don garmar kwal, waɗanda aka yi da ƙarfe na musamman
Bayanin Samfura
Wani bangare ne ko na'ura don garma na kwal, an yi shi da ƙarfe na simintin gyare-gyare, kuma kayan shine ZG30MnSi.Wannan shine samfuran gama gari na masana'anta, yawan aiki na yau da kullun shine 300tons.
Taƙaitaccen gabatarwa ga fasahar simintin gyare-gyare:
(1) Simintin saka hannun jari (simintin saka hannun jari) Simintin saka hannun jari: yawanci yana nufin yin tsari a cikin kayan da ba za a iya amfani da su ba, tare da rufe saman ƙirar tare da yadudduka na kayan da ba su da ƙarfi don samar da harsashi, sa'an nan kuma narkar da ƙirar daga cikin harsashi don samun. babu maki. Za a iya cika simintin gyare-gyaren da yashi kuma a zubar da shi bayan gasasshen zafi mai zafi. Sau da yawa ana kiranta da "ɓataccen simintin kakin zuma". Gudun tsari: Siffofin aiwatar da simintin saka hannun jari da fa'idodi: 1. Babban girman daidaito da daidaiton lissafi; 2. High surface roughness; 3. Za a iya simintin rikiɗaɗɗen simintin gyare-gyare, kuma ba a taƙaice simintin simintin. Rashin hasara: hadaddun hanyoyin da babban farashi. Aikace-aikace: dace don samar da ƙananan sassa tare da sifofi masu rikitarwa, manyan buƙatun madaidaicin, ko yin wasu ayyuka masu wuyar aiki, irin su injin turbine.
(2) Die-siminti: Die simintin yana amfani da babban matsi don danna narkakkar karfe cikin madaidaicin ƙoƙon ƙera ƙarfe a cikin babban sauri. Karfe da aka narkar da shi yana sanyaya kuma yana da ƙarfi a ƙarƙashin matsin lamba don samar da simintin gyare-gyare. Tsarin tsari: Halayen tsari da abũbuwan amfãni: 1. Ruwan ƙarfe yana ɗaukar babban matsa lamba a lokacin simintin mutuwa, kuma saurin gudu yana da sauri. 2. Kyakkyawan samfurin inganci, girman barga, da kuma canji mai kyau; 3. Ana amfani da haɓakar haɓakar haɓakar haɓaka da yawa kuma ana amfani da ƙirar simintin kashe-kashe; 4. Ya dace da manyan batches Production da fa'idodin tattalin arziki suna da kyau. Hasara: 1. Simintin gyaran kafa yana da saurin kamuwa da ƙananan pores da raguwar porosity. 2. Abubuwan da aka kashe-kashe suna da ƙananan filastik kuma ba su dace da yin aiki a ƙarƙashin tasirin tasiri da rawar jiki ba; 3. A lokacin da babban-narkewar gami mutu-simintin gyare-gyare, da mold rai ne low, wanda rinjayar da fadada mutu-simintin samar da. Aikace-aikace: An fara amfani da simintin gyare-gyare a cikin masana'antar motoci da masana'antar kayan aiki, kuma daga baya a hankali ya faɗaɗa zuwa masana'antu daban-daban, kamar injinan noma, masana'antar kayan aikin injin, masana'antar lantarki, masana'antar tsaro, kwamfutoci, kayan aikin likita, agogo, kyamarori, da kayan aikin yau da kullun. , da dai sauransu.
Kayayyakin mu Na yau da kullun

